Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 2pn giá tốt căn hộ ct2 nam xa la, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 80,3 m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh Hướng: Ban công Đông Bắc, cửa Tây Nam Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 4,55 tỷ Liên hệ: 0345024700

Xem thêm

Liên hệ:

034 502 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
80.3 m²
57,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HN

Hào Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 2pn giá tốt căn hộ ct2 nam xa la, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.