Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán nhanh căn hộ 65m2 tại kđt Thanh Hà-Hà Đông

Ngày đăng: 23/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ tại kđt Thanh Hà-Hà Đông. Thông tịn cụ thể như sau: Diện tích căn hộ 65m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công hướng Nam thoáng mát view nhìn liền kề. Nội thất cơ bản có điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, bếp, sofa... khách mua về tự thiết kế lại theo mong muốn. Tiện ích nội khu: Hồ điều hòa, công viên cây xanh, trường học các cấp đầy đủ. Siêu thị Đức Thành, chợ dân sinh, hệ thống cửa hàng winmart... Trạm xe bus thuận tiện di chuyển về trung tâm quận Hà Đông, Linh Đàm, đại lộ Chu Văn An, cách bệnh viện 103 chỉ 4km di chuyển. Phí dịch vụ chỉ: 200k phí vệ sinh, 50k xe máy, 500k ô tô. Ngân hàng hỗ trợ 95% giá trị căn hộ. Giá bán chỉ 2,920tr có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ zalo/call : 0974652795

Xem thêm

Liên hệ:

097 465 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
44,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán nhanh căn hộ 65m2 tại kđt Thanh Hà-Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.