Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp chung cư New Skyline, 136 m2, 3 ngủ, lô góc, có slot ô tô, view hồ, 12.4 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp chung cư New Skyline Văn quán, 136 m2, 3 phòng ngủ, 2wc, lô góc, tầng trung, có slot ô tô, view mặt hồ Văn quán, xem pháo hoa cực đẹp. Căn hộ full nội thất hiện đại, khách mua chỉ xách Vali về ở, tầng trung , hiếm nhà bán. Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch. Giá bán : 12.4 tỷ có thương lượng Liên hệ Khánh ly để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

096 873 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
91,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
New Skyline, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0968739856

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp chung cư New Skyline, 136 m2, 3 ngủ, lô góc, có slot ô tô, view hồ, 12.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.