Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 1PN, 4,35 tỷ, 47m2 tại Tháp đôi Kepler Land, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội chính chủ hàng hiếm

Ngày đăng: 20/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu vực Mỗ Lao, Hà Đông, căn hộ CC này có diện tích 47m2, 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất. Hướng cửa chính Tây, ban công Nam, phong thủy cực tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. Giá chỉ 4,35 tỷ VND, căn này cực hiếm trong khu vực. Nội thất full với đồ dùng hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Khung cảnh xung quanh yên bình, thoáng đãng. Cách trường mầm non Thần Đồng chỉ 2km, gần công viên Hồ Trung Văn để thư giãn, và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng Nguyễn Văn Lộc cũng chỉ 2km. ngoài ra e còn căn 2-3pn siêu rẻ anh chị quan tâm alo em Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số 0983335000

Xem thêm

Liên hệ:

098 333 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
92,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
GA

Giáp Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 1PN, 4,35 tỷ, 47m2 tại Tháp đôi Kepler Land, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội chính chủ hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.