Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần bán căn góc 3N 115.4m2 full nội thất đẹp

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gia đình em cần bán căn hộ 115.4m2 | 3PN 2VS cực đẹp tại Usilk City Văn Khê, Hà Đông. Căn góc 2 mặt thoáng, view siêu thoáng mát, tầng trung đẹp, full nội thất cao cấp mới 100%, chỉ việc xách vali về ở. Vị trí thuận tiện, gần ngay chợ dân sinh, trường học, tuyết buýt BRT. Có slot xe để hầm, phí 700k/tháng - Cực hiếm. Căn giá tốt nhất hiện tại: 6,85 (tỷ). Liên hệ: 0941726113 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

094 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

3 PN, 2 WC
115.4 m²
63,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán căn góc 3N 115.4m2 full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.