Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Ngay CC Đường Quang Trung - 111M2 - Giá Nhỉnh 5Tỷ - 3Ngủ - 2WC - Sổ Đỏ Chính Chủ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính Chủ Bán Ngay CC Đường Quang Trung - 111M2 - Giá 5.85Tỷ - Sổ Đỏ Chính Chủ. - Diện tích 111m2, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng thoáng, bếp tách riêng. - Căn hộ vuông vắn, ban công thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Nhà được giữ gìn sạch sẽ, có thể dọn về ở ngay. - Tiện ích xung quanh: + Nằm trên trục đường Quang Trung tuyến giao thông huyết mạch, kết nối nhanh tới trung tâm Hà Nội, cách ga tàu điện 3 bước chân. + Gần BigC Hà Đông, Metro Hà Đông, Aeon Mall Hà Đông, Hồ Văn Quán thuận tiện mua sắm, giải trí. + Gần Học viện An Ninh, Kiến Trúc, Học viện Bưu Chính Viễn Thông, Bệnh viện 103, Bệnh viện Hà Đông... - Liên hệ: 0356639333 gặp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

035 663 ****

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
52,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bình Vượng Tower, Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Trung Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Ngay CC Đường Quang Trung - 111M2 - Giá Nhỉnh 5Tỷ - 3Ngủ - 2WC - Sổ Đỏ Chính Chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.