Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Duplex trung tâm Hà Đông, view hồ Văn Quán, căn góc, 58tr/m2, LH 0968206342

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Duplex - đẳng cấp thượng lưu - lô góc 2 thoáng - view triệu đô. Vị trí: Trung tâm đắc địa nhất Văn Quán. Căn hộ Duplex biệt thự trên không ở cực sướng. An lành. View xem pháo hoa toàn cảnh đẹp nhất khu hồ văn quán. Mô tả: Gồm 2 tầng với tổng diện tích sổ 385m2 và sử dụng thực là 406m2. Tầng 1: Thông sàn (văn phòng, phòng khách, phòng ngủ) + 1 ngủ master + 2 wc. Tầng 2: Bếp - Phòng khách - 1 PN master + 2 pn nhỏ + 2 wc. Lô góc, thoáng sáng tràn ngập. 1 ban công view hồ văn quán. 1 ban công view khu liền kề Văn Quán. Mặt sảnh có 04 thang máy và 07 căn hộ, cả toà nhà chỉ có 08 thang máy. Slot ô tô: 01 (có thể đăng ký thêm). Phí dịch vụ: 5k/m. Liên hệ xem nhà miễn phí 0968206342

Xem thêm

Liên hệ:

096 820 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,33 tỷ

4 PN, 4 WC
385 m²
58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Duplex trung tâm Hà Đông, view hồ Văn Quán, căn góc, 58tr/m2, LH 0968206342 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.