Tin đăng đã hết hạn.

Căn 111 m chung cư lacasta Văn Phú giá nào cũng bán LH :0904588816

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CĂN NÀY EM CAM KẾT LÀ RÊ VÀ ĐẸP NHẤT DỰ ÁN CÁC BÁC NHÉ Chính chủ gửi bán ĐỘC QUYỀN căn hoa hậu LACASTA DT : 111 m -3 phòng ngủ -2 vệ sinh Tầng trung hướng mát đảm bảo khách đến là mê Chung cư cao cấp lacasta chủ nhà hoàn thiện tâm huyết Nội thất siêu đẹp Gia chủ thành đạt dễ tính giá bán rất hợp lý chỉ hơn 8 tỷ LH :0904588816

Xem thêm

Liên hệ:

090 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,48 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
76,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Daewoo Cleve (La Casta Văn Phú), P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
KT

Kiều Nhung Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 111 m chung cư lacasta Văn Phú giá nào cũng bán LH :0904588816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.