Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN Grand Sunlake, 5,6 tỷ, 97m2 tại Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Ngày đăng: 13/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Grand Sunlake tọa lạc tại Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 97m2, căn hộ sở hữu 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng ban công Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Giá: 5,6 tỷ VND. - Nội thất: Cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ. - Diện tích: 97m2. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số phòng tắm: 2WC. * Ưu điểm. Căn hộ Grand Sunlake nổi bật với thiết kế hiện đại, phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và thư giãn cho cư dân. Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, phù hợp cho gia đình và những ai yêu thích cuộc sống thanh bình. * Tiện ích xung quanh. - Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức. - Bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác. - Bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông. - Siêu thị Vinmart. - Công viên hồ Trung Văn. - Trường phổ thông Olympia. - Trường mầm non Thần Đồng. - Hệ thống giáo dục thực nghiệm Victory. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0912830080 hoặc liên hệ với Kiều Văn Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

091 283 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
57,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Grand Sunlake, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
q

quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN Grand Sunlake, 5,6 tỷ, 97m2 tại Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.