Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 104.1m2 (110m2) 3 ngủ 2vs tại GoldSilk Complex, Vạn Phúc - có slot ô tô

Ngày đăng: 17/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 104.1 m2 (110m2) 3 ngủ 2vs tại GoldSilk Complex, Vạn Phúc, Hà Đông. + Diện tích 104,1m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2WC. + Nội thất hiện đại full 100%. + Đặc biệt có slot ô tô. * Tiện ích xung quanh. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như công viên hồ Trung Văn, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức, Trường Mầm non Thần Đồng, và các siêu thị như Vinmart + và Siêu thị Đức Thành. * Giới thiệu dự án. GoldSilk Complex được đầu tư bởi Công ty CP BĐS Hanovid, bao gồm hai tòa tháp cao 32 tầng với 748 căn hộ và khu thấp tầng 47 căn hộ liền kề. Dự án có nhiều tiện ích như khu nhà trẻ, hệ thống Spa, Gym, nhà hàng, trung tâm y tế, bảo vệ 24/24, và bể bơi ngoài trời 400m2. Thiết kế hiện đại với nội thất châu Âu cao cấp sẽ mang đến trải nghiệm sống tiện nghi và sang trọng. Để biết thêm thông tin và xem căn hộ, liên hệ ngay với Chu Đức Anh qua số điện thoại 0822676226

Xem thêm

Liên hệ:

082 267 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
104.1 m²
75,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
GoldSilk Complex, P. Cầu Am, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CA

Chu Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 104.1m2 (110m2) 3 ngủ 2vs tại GoldSilk Complex, Vạn Phúc - có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.