Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nàng Hương, 7 tỷ, 115m2, 3PN, 2WC, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội giá tốt, đẹp

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Nàng Hương tọa lạc tại 583 Nguyễn Trãi, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội, mang đến cho người dân một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 115m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình từ 4 - 6 người, với đầy đủ nội thất. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 2 phòng tắm hiện đại, tiện nghi. + Phòng khách sang trọng, không gian mở. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp từ, máy giặt... + Giá bán: 7 tỷ VND. Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận lợi với nhiều tiện ích: + Gần trường mầm non Thanh Xuân Bắc. + Gần chợ, siêu thị Vinmart +, Fujimart Trần Phú. + Có công viên Hồ Trung Văn, công viên Phùng Khoang. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ Mr Mạnh qua số điện thoại 0344858848

Xem thêm

Liên hệ:

034 485 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
60,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Nàng Hương - 583 Nguyễn Trãi, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
m

manhkoy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nàng Hương, 7 tỷ, 115m2, 3PN, 2WC, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội giá tốt, đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.