Tin đăng đã hết hạn.

CỰC HIẾM: GĐ tôi bán gấp HPC Landmark 136m2 3PN 2VS. FULL NT. Hướng mát. Tầng trung giá chỉ 8,x tỉ

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HPC Landmark 105 tọa lạc tại Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 136m2, giá bán 8,2 tỷ VND. Căn hộ thiết kế hiện đại gồm 3PN + 2WC, bếp đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam tạo không gian thoáng đãng, đầy ánh sáng. HPC Landmark 105 là dự án nổi bật với 2 khối nhà cao 33 và 50 tầng, mang đến 50 mẫu thiết kế căn hộ đa dạng, hợp lý. Bên cạnh đó, cư dân được hưởng các tiện ích như trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa, phòng tập Gym, khu công viên giải trí và quảng trường. Thông tin dự án: - Địa điểm: Khu đô thị Văn Khê, đường Lê Văn Lương kéo dài, Hà Đông, Hà Nội - Chủ đầu tư: HPC - Tiện ích: Bể bơi, phòng Gym, công viên giải trí, hệ thống thông tin liên lạc hiện đại - Thiết kế: Căn hộ thoáng đãng, có vườn treo, phòng gia nhân, phòng giặt, phòng kho Cách trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh khoảng 1km, siêu thị Đức Thành khoảng 1,5km, công viên An Hưng và công viên Thiên Văn Học đều trong bán kính 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Tú Anh BĐS 0968693863

Xem thêm

Liên hệ:

096 869 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
60,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0968693863

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CỰC HIẾM: GĐ tôi bán gấp HPC Landmark 136m2 3PN 2VS. FULL NT. Hướng mát. Tầng trung giá chỉ 8,x tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.