Tin đăng đã hết hạn.

Giá Thật. Bán căn Penthouse 5N đẹp nhất tại Mulberry Lane. BC Đông Nam, Full đồ sang trọng, Sổ đỏ

Ngày đăng: 13/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 415m2, 5PN, 4WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, là một lựa chọn hoàn hảo cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Nội thất đầy đủ tiện nghi, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Diện tích lớn 415m2 mang lại không gian sống thoải mái. - 5 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông thành viên. - 4 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư cho mỗi thành viên. - Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. - Giá bán 24 tỷ VND, hợp lý cho không gian và tiện nghi. Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Căn hộ có thiết kế hiện đại, tiện nghi. Gần các tiện ích như: - Gần trường mầm non Thần Đồng, trường phổ thông Olympia. - Gần chợ, siêu thị WinMart+, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Có công viên Hồ Trung Văn gần đó, thuận tiện cho việc thư giãn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0813443333, Hoàng Vinci 3333.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

24 tỷ

5 PN, 4 WC
415 m²
57,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Thật. Bán căn Penthouse 5N đẹp nhất tại Mulberry Lane. BC Đông Nam, Full đồ sang trọng, Sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.