Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 2WC tại Anland LakeView, 6,28 tỷ, 74m2, Hà Đông, HN

Ngày đăng: 09/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Anland LakeView nằm ở Ngô Thì Nhậm, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội. Nơi đây có 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, phù hợp cho những ai muốn tìm chốn an cư. + Diện tích 74m2, hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc. + Giá 6,28 tỷ VND, một deal không thể bỏ qua. Tại Anland LakeView, không chỉ có không gian sống thoáng đãng mà còn gần với nhiều tiện ích xung quanh. + Siêu thị Winmart+ ngay gần. + Công viên An Hưng và Công viên Thiên Văn Học để thư giãn. + Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS) cho các bậc phụ huynh quan tâm đến giáo dục. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Nguyễn Hồng Thơm qua số 0824561111

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,28 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
84,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Anland Complex, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 2WC tại Anland LakeView, 6,28 tỷ, 74m2, Hà Đông, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.