Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại KĐT Thanh Hà, 3,56 tỷ, dt 81 m2, giá siêu hời hàng hiếm tại Hà Đông

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 81 m2 và giá bán 3,56 tỷ VND. - Thiết kế hiện đại với 3PN và 2WC. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh - Trường Tiểu Học Mậu Lương chỉ 5 phút đi bộ. - Công viên Sasuke Thanh Hà, nơi lý tưởng cho gia đình thư giãn. Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Thanh Hà Mường Thanh do Tập đoàn Mường Thanh đầu tư. - Quy mô 416 ha với 16 ha đất chung cư, không gian cây xanh và mặt nước lớn. - Hệ thống hạ tầng tiện ích đồng bộ, bao gồm khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, khu phức hợp thể thao và trường học liên cấp Tuệ Đức Thanh Hà. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Hoài Thanh qua số điện thoại 0398743867

Xem thêm

Liên hệ:

039 874 ****

Vị trí bản đồ

3,56 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
43,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Ms Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại KĐT Thanh Hà, 3,56 tỷ, dt 81 m2, giá siêu hời hàng hiếm tại Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.