Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cắt lỗ sâu CC Booyoung, 6,5 tỷ, 95,54 m2, 3PN + 2WC, Hà Đông, HN. Giá rẻ chất lượng cao

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Booyoung tại Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, có diện tích 95,54 m2, được thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Giá bán 6,5 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, đảm bảo phong thủy tốt. --- Điểm nổi bật: + 3PN + 2WC + bếp. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ. --- Giới thiệu tổng quan dự án: + Vị trí: Khu đô thị Mỗ Lao, quận Hà Đông, TP. Hà Nội, nằm trên mặt đường đôi 36m nối từ đường Trần Phú sang đường Tố Hữu. + Chủ đầu tư: Booyoung Vina. + Tiện ích: Hệ thống tiện ích cao cấp, khuôn viên khép kín, gần các bệnh viện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Thiết kế: 6 tòa nhà cao 30 tầng, 3 tầng hầm, 5.000 căn hộ, thiết kế theo tiêu chuẩn Hàn Quốc, ánh sáng và gió tối ưu, hệ thống phòng cháy và thoát nạn hợp lý. --- Giới thiệu về tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức. + Hệ thống giáo dục đầy đủ: Trường phổ thông Olympia, THCS Trung Văn, trường mầm non Thần Đồng. + Công viên Hồ Trung Văn và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng Nguyễn Văn Lộc. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0377220224, Phạm Nhật Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
95.54 m²
68,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Booyoung, Đ. Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Nhật Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ sâu CC Booyoung, 6,5 tỷ, 95,54 m2, 3PN + 2WC, Hà Đông, HN. Giá rẻ chất lượng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.