Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất Goldsilk Vạn Phúc, 3N3W, tầng trung, chủ tặng nội thất, giá chỉ 7ty6. Lhe E.Liên 0985991599

Ngày đăng: 05/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ em bán căn Goldsilk Complex - Vị trí dự án nằm trên đường Vạn Phúc, trung tâm Hà Đông, giao điểm kết nối phố Quang Trung và Tố Hữu, tiện ích đủ đầy, thuận tiện giao thông đi khắp ngả - Diện tích 121m thiết kế rộng rãi 3N3Vs - Căn hộ ở tầng trung, ban công khách rất thoáng - Sẵn sổ sang tên - Chủ tặng nội thất - Giá 7ty6 rẻ nhất Goldsilk không có căn rẻ hơn Liên hệ em Liên 0985991599 để được tư vấn thêm và xem nhiều căn hơn nữa.

Xem thêm

Liên hệ:

098 599 ****

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 3 WC
121 m²
62,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
GoldSilk Complex, P. Cầu Am, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất Goldsilk Vạn Phúc, 3N3W, tầng trung, chủ tặng nội thất, giá chỉ 7ty6. Lhe E.Liên 0985991599 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.