Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 76m2 căn góc ngập tràn ánh sáng, full nội thất mới đẹp

Ngày đăng: 04/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 220-hh01B khu b1.4 thanh hà cienco5 Diện tích : 76m2 ,2pn,2vs Thiết kế công năng sử dụng tối ưu - Cửa lùa thoáng mát - cảm nhận đầu tiên lên đến tầng là gió mát rất phù hợp với những ai yêu thích tầng thấp ngại chờ thang máy ah. Đồ để lại : điều hoà 03c, sofa, bàn ăn, 2 giường, 2 tủ quần áo, tủ bếp trên dứoi, kệ tivi , nóng lạnh, lọc nước tủ giày , bàn trang điểm , giá kệ decor, tủ giày , nội thất gắn tường. Hưởng đầy đủ tiện ích của KĐT: trường học, nhà hàng, phòng khám, hồ điều hoà, công viên cây xanh, bể bơi, nhà thi đấu đa năng gym yoga, higland coffee Chi phí dịch vụ rẻ 200k, gửi xe máy 50k, oto 500k Pháp lý HĐMB, bank hỗ trợ tối đa 700tr Giá bán 2,8x tỷ Anh chị cần tư vấn xem nhà trực tiếp xin liên hệ Lh e Huệ 0914607366. xem nhà 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

091 460 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
37,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PH

Phan Kim Huên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 76m2 căn góc ngập tràn ánh sáng, full nội thất mới đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.