Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp, nhiều tiện ích tại KĐT Xa La, 5,45 tỷ, 103,7m2, 3PN, 2WC

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Khu đô thị mới Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 103,7m2, thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC + bếp, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ. - Điểm nổi bật: + Giá: 5,45 tỷ VND + 3PN + 2WC + bếp + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam + Pháp lý đầy đủ - Gần các tiện ích: + Cách trường mầm non Thần Đồng khoảng 1km + Cách Winmart+ Xa La khoảng 1,5km + Cách bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông khoảng 2km Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0977204409 hoặc gặp nguyễn Trang .

Xem thêm

Liên hệ:

097 720 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

3 PN, 2 WC
103.7 m²
52,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
nT

nguyễn Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp, nhiều tiện ích tại KĐT Xa La, 5,45 tỷ, 103,7m2, 3PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.