Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tòa B Sông Nhuệ Xa La, 77m², 2pn, view sông, giá chỉ 3.x tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ B Sông Nhuệ Xa La, 77.2m², View Sông, Nhà Đẹp Giá Tốt Diện tích: 77.2m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian hợp lý Hướng cửa: Đông Ban công: Đông Bắc View: Thoáng mát, nhìn trực diện Sông Nhuệ Nội thất: Full đồ liền tường, chủ chỉ mang đi đồ điện tử Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng Giá bán: 3.9 tỷ (có thương lượng, không bao sang tên) Liên hệ ngay: 0824666768 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

082 466 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
77.2 m²
50,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tòa B Sông Nhuệ Xa La, 77m², 2pn, view sông, giá chỉ 3.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.