Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ CHCC 3PN - 2WC 90m2 rẻ nhất CT1 Xa La, tầng trung ban công Đông Nam chỉ nhỉnh 4,4 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 90m2 tại Ct1 xala. - Diện tích: 90m2. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Hướng cửa chính: Tây Bắc. - Hướng ban công: Đông Nam. - Nội thất: Đầy đủ. - Pháp lý: Pháp lý đầy đủ. - Giá: 4,465 tỷ VND. Căn hộ có phong thủy tốt, thuận lợi cho sinh hoạt và làm việc. Không gian sống được thiết kế hợp lý, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. Gần các tiện ích như: + Cách trường tiểu học Marie Curie II khoảng 1km. + Cách chợ Vinmart + khoảng 1,5km. + Cách bệnh viện Đa Khoa 16A Hà Đông khoảng 1,8km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà: 0378871297 - Nguyễn Thị Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

037 887 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,47 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
49,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ CHCC 3PN - 2WC 90m2 rẻ nhất CT1 Xa La, tầng trung ban công Đông Nam chỉ nhỉnh 4,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.