Tin đăng đã hết hạn.

Giá đầu tư - chỉ 2.67 tỷ căn hộ duy nhất tại khu nhà ở Hưng Thịnh - Kiến Hưng

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 56m2, căn hộ có thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. - Diện tích: 56m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số phòng tắm: 1WC. - Nội thất: Đầy đủ. - Pháp lý: Đầy đủ. - Giá: 2,67 tỷ VND. Điểm nhấn của căn hộ này không chỉ đến từ thiết kế hợp lý mà còn nhờ vào phong thủy tốt giúp gia chủ gặp nhiều may mắn. Khu vực sống yên tĩnh và an ninh, thích hợp cho những ai tìm kiếm sự bình yên trong cuộc sống. Gần các tiện ích như bệnh viện 09, bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác, và công viên Chu Văn An, căn hộ này cũng dễ dàng tiếp cận các siêu thị như Winmart + và Đức Thành Xa La. Các trường học như trường mầm non Tuổi Thần Tiên và trường THCS&THPT Lương Thế Vinh cũng nằm trong phạm vi gần. Để biết thêm chi tiết và hẹn xem căn hộ, liên hệ ngay Nguyễn Công Viên qua số điện thoại 0352998998

Xem thêm

Liên hệ:

035 299 ****

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
47,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu nhà ở Hưng Thịnh, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Công Viên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá đầu tư - chỉ 2.67 tỷ căn hộ duy nhất tại khu nhà ở Hưng Thịnh - Kiến Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.