Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn chung cư tòa CT2B Xa La 104m2, 3 ngủ 2 vs, nội thất đẹp. Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn chung cư Tòa CT2B Xa La 104m2, 3 ngủ 2 vs. Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ, nội thất đẹp. LH trực tiếp 0329112116 Căn hộ chung cư 3 ngủ cực hiếm, vip nhất tại Xa La, ban công công Đông Nam, cửa chính Tây Bắc - thoáng sáng - nội thất xịn xò - hàng xóm Vinmart Xa La. + Hướng cửa chính: Tây Bắc. + Hướng ban công: Đông Nam. + Phí dịch vụ: 200k, Xe máy: 80k, Ô tô: 800k. + Căn hộ thuộc toà CT2B, vị trí cực đẹp, nằm ngay đường đôi Xa La, tiện ích ngập tràn và giao thông cực kỳ thuận tiện. + Toà nhà thiết kế rất hiện đại, hành lang rộng rãi, mật độ xây dựng thấp, tất cả các phòng đều có cửa sổ thoáng sáng, ban công thoáng, mát mẻ. + Thiết kế căn hộ 3 phòng ngủ, 1 khách + bếp, 2 wc. + Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

032 911 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
50,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Bùi Thế Đảm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn chung cư tòa CT2B Xa La 104m2, 3 ngủ 2 vs, nội thất đẹp. Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.