Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN ở Tháp đôi Kepler Land, Mỗ Lao, Hà Đông, 4 tỷ VND - Có hỗ trợ vay LH: 0981960899

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1PN, 1WC tại Tháp đôi Kepler Land, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Khu căn hộ này không chỉ hiện đại mà còn rất tiện nghi. + Diện tích 45.5m2, phù hợp cho các bạn trẻ thích không gian thoáng đãng. + Giá chỉ hơn 4 tỷ VND cực chất cho một căn hộ vị trí đỉnh. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần những tiện ích cần thiết như bệnh viện, siêu thị và công viên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi : 0981960899

Xem thêm

Liên hệ:

098 196 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

1 PN, 1 WC
45.5 m²
87,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Trương Hoàng Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN ở Tháp đôi Kepler Land, Mỗ Lao, Hà Đông, 4 tỷ VND - Có hỗ trợ vay LH: 0981960899 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.