Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC 131 Trần Phú, Hà Đông. Tòa Sông Đà, 130m2, full nội thất mới sẵn ở

Ngày đăng: 05/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán căn hộ 131 Trần Phú, tòa chung cư Sông Đà, vị trí đẹp, gần ga tàu điện trên cao Phùng Khoang, trung tâm Hà Đông, đi lại rất tiện. Nhà rộng rãi 130m2, có 3 ngủ, 2wc, nội thất tặng lại toàn bộ. Gía công khai 6.95 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. LH 0849833338

Xem thêm

Liên hệ:

084 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
53,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sông Đà Hà Đông Tower, Đ. Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Ngọc Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC 131 Trần Phú, Hà Đông. Tòa Sông Đà, 130m2, full nội thất mới sẵn ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.