Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp CC 2PN 1WC, 56m2 tại Khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông, 2,8x tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông là điểm đến lý tưởng cho những ai tìm kiếm một CH tiện nghi. Với diện tích 56m², CH 2PN, 1WC được trang bị nội thất đầy đủ như giường, tủ, bàn ghế, giúp cuộc sống thêm thoải mái. CH có cửa chính hướng Tây Bắc và ban công Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. + Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Thiên Đức. - Công viên Chu Văn An. - Siêu thị Vinmart. - Trường THCS&THPT Lương Thế Vinh. Liên hệ ngay Mr Ngọc: 0794678910

Xem thêm

Liên hệ:

079 467 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
51,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu nhà ở Hưng Thịnh, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ÁN

Ánh Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp CC 2PN 1WC, 56m2 tại Khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông, 2,8x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.