Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp tại Văn Phú Victoria, 6,3 tỷ, 116m2, 3PN, 2WC, nhiều tiện ích, sẵn sổ đỏ giao dịch

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Văn Phú Victoria có diện tích 116m2 với thiết kế 3PN + 2WC + bếp. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... Với phong thủy tốt, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá bán là 6,3 tỷ VND, phù hợp cho gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vị trí: Khu đô thị Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Văn Phú Invest. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, dịch vụ, giải trí, trường học, bệnh viện đạt tiêu chuẩn quốc tế, hệ thống an ninh 24/24, bãi đỗ xe theo tiêu chuẩn Nhật Bản, bể bơi, khu vui chơi giải trí, không gian xanh và hồ nước điều hòa. - Thiết kế: Dự án gồm 8 tòa tháp với mô phỏng hình tượng nữ thần chiến thắng Victoria, căn hộ đa dạng diện tích từ 95,3-234,8m2. Cách trường học, chợ và siêu thị trong bán kính tầm 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, xin vui lòng liên hệ Tung Duong qua số điện thoại 0398286615

Xem thêm

Liên hệ:

039 828 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
54,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Văn Phú Victoria, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TD

Tung Duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp tại Văn Phú Victoria, 6,3 tỷ, 116m2, 3PN, 2WC, nhiều tiện ích, sẵn sổ đỏ giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.