Tin đăng đã hết hạn.

Giá siêu hời! Bán gấp CH 2PN, 2WC 84m2 tại La Casta Văn Phú, giá 6,4 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư La Casta Văn Phú, tọa lạc tại đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Điểm đặc biệt: - 2PN + 2 WC + bếp; - Giá chỉ 6,4 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...; - Pháp lý đầy đủ. Thông tin dự án: - Vị trí: Khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, gần các trục đường lớn như Lê Trọng Tấn, Tố Hữu, và vành đai 4. Cách trung tâm thành phố 8km qua Nguyễn Trãi. - Chủ đầu tư: La Casta; - Tiện ích: Trường mầm non, trung tâm thương mại, khu vui chơi trẻ em, hệ thống gym, spa, bể bơi ngoài trời, hệ thống thang máy, bãi đỗ xe, an ninh hiện đại, nước sạch tiêu chuẩn đô thị loại 1, điện cung cấp từ trạm 110kv Văn Quán và 220kv Ba La; - Thiết kế: Tổ hợp chung cư cao cấp và nhà phố thương mại với diện tích từ 72m2 đến trên 100m2, mặt tiền từ 5 - 7m. Cách công viên An Hưng, công viên Thiên Văn Học, cách trường học và siêu thị như Siêu Thị Mẹ Bầu và Em Bé Kids Plaza 410 Quang Trung, Siêu Thị Đức Thành khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Hữu Phước 0399169968

Xem thêm

Liên hệ:

039 916 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
76,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Daewoo Cleve (La Casta Văn Phú), P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LP

Lê Hữu Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá siêu hời! Bán gấp CH 2PN, 2WC 84m2 tại La Casta Văn Phú, giá 6,4 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.