Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Hồ Gươm Plaza, 6,5 tỷ, 129,3m2, 3PN, 2WC, uy tín, giá cực chất

Ngày đăng: 23/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hồ Gươm Plaza, Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 129,3m2, căn hộ này cung cấp đầy đủ tiện ích cho gia đình bạn. + 3PN rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình lớn. + 2WC hiện đại, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. + Giá chỉ 6,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại Hà Đông. - Điểm nhấn: Căn hộ nằm trong dự án Hồ Gươm Plaza, nổi bật với thiết kế sang trọng và tiện ích đồng bộ. Không gian sống yên tĩnh, an ninh được đảm bảo, mang đến cảm giác thoải mái cho cư dân. - Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Bỏng Quốc Gia Lê Hữu Trác, bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Thiên Đức, bệnh viện Đa Khoa 16A Hà Đông. + Hệ thống giáo dục thực nghiệm Victory, trường Mầm Non Thần Đồng, trường Phổ Thông Olympia. + Công viên Hồ Trung Văn, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Siêu thị Vinmart +, Co. Opmart Hà Nội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Trương Thị Thương 0981960899

Xem thêm

Liên hệ:

098 196 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
129.3 m²
50,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hồ Gươm Plaza, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Trương Hoàng Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Hồ Gươm Plaza, 6,5 tỷ, 129,3m2, 3PN, 2WC, uy tín, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.