Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Thanh Hà Mường Thanh, 2,6 tỷ, 77m2 giá tốt tầng thấp 3 toà trong

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư 2PN, 2WC tại Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông đang chờ chủ mới. Với diện tích 77m2, căn hộ này được thiết kế đầy đủ tiện nghi cơ bản, phù hợp với phong cách sống năng động. Hướng cửa chính Đông, ban công Bắc, đảm bảo đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Giá chỉ 2,6 tỷ VND, căn hộ này không chỉ là nơi để ở mà còn là không gian lý tưởng để thư giãn và tận hưởng cuộc sống. Nội thất cơ bản gồm: Tủ bếp, bàn ghế, giường ngủ và các thiết bị vệ sinh cần thiết. Khu vực này còn nổi bật với không khí trong lành và không gian xanh mát. + Gần trường tiểu học Mậu Lương. + Có công viên Sasuke Thanh Hà. Thông tin dự án: Dự án Thanh Hà Mường Thanh có quy mô khủng 416ha, với 16ha đất chung cư và 89ha đất ở thấp tầng. Khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, và các tiện ích thể thao như sân tennis, bể bơi đều được tích hợp trong dự án, mang đến một cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Không gian cây xanh và mặt nước lớn tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho cư dân. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Nguyễn Vũ Hồng Anh qua số 0968968990

Xem thêm

Liên hệ:

096 896 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
33,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HA

Hồng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Thanh Hà Mường Thanh, 2,6 tỷ, 77m2 giá tốt tầng thấp 3 toà trong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.