Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Kiến Hưng, 2,75 tỷ, 76m2, 2PN, 2WC, CC Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, HN

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 76m2, căn hộ này sở hữu 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi. - Giá bán: 2,75 tỷ VND. - Diện tích: 76m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số toilet: 2WC. Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Với thiết kế hiện đại và tiện ích đồng bộ, nơi đây hứa hẹn mang lại cho cư dân cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Khu vực xung quanh: + Gần công viên Sasuke Thanh Hà, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Trường tiểu học Mậu Lương, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Thông tin dự án: + Dự án Thanh Hà Mường Thanh có quy mô 416 ha, bao gồm nhiều loại hình nhà ở và không gian xanh. + Đầu tư bởi Tập đoàn Mường Thanh, nổi tiếng với các dự án chất lượng. + Hệ thống tiện ích đồng bộ như khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại và khu phức hợp thể thao với sân tennis, cầu lông, bóng đá và bể bơi. + Không khí trong lành, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0398256288 và tên Hiền.

Xem thêm

Liên hệ:

039 825 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
36,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Kiến Hưng, 2,75 tỷ, 76m2, 2PN, 2WC, CC Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.