Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Văn Phú Victoria, 7,26 tỷ, 131m2, hàng hiếm giá tốt

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội, có diện tích 131m2 với thiết kế 3PN + 2WC + bếp. Giá bán 7,26 tỷ VND. Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. Phong thủy của căn hộ được chú trọng, phù hợp cho gia chủ. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Khu đô thị Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội (gần đường Lê Văn Lương, đường Vành đai 3,5, đường Quang Trung, đường cao tốc Láng - Hòa Lạc). - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Văn Phú Invest. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, dịch vụ, giải trí, trường học, bệnh viện đạt tiêu chuẩn quốc tế, hệ thống an ninh 24/24, bãi đỗ xe theo tiêu chuẩn Nhật Bản, bể bơi, khu vui chơi giải trí, không gian xanh và hồ nước điều hòa. - Thiết kế: Dự án gồm 8 tòa tháp với thiết kế mô phỏng hình tượng nữ thần chiến thắng Victoria, căn hộ đa dạng diện tích từ 95,3-234,8m2 và penthouse 410 - 456m2, tuân thủ phong thủy và có góc nhìn đẹp. Cách trường học, siêu thị Thành Đô, Co. Opmart SCA Victoria, siêu thị Đức Thành chỉ trong vòng 2km, thuận tiện cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Hiền 0398256288

Xem thêm

Liên hệ:

039 825 ****

Vị trí bản đồ

7,26 tỷ

3 PN, 2 WC
131 m²
55,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Văn Phú Victoria, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN + 2WC tại Văn Phú Victoria, 7,26 tỷ, 131m2, hàng hiếm giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.