Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư phố Ngô Thì Nhậm, 90m2, thoáng sáng, trung tâm, Hà Đông, 5,38 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Chung cư phố Ngô Thì Nhậm giao phố Ngô Quyền, Quang Trung, thông ra phố Cầu Đơ, chắc chắn, trung tâm Hà Đông, nhiều cơ quan, ngân hàng, văn phòng, cửa hiệu, vv. + Diện tích 90m2, 3 phòng ngủ, chắc chắn, thoáng mát, ở rất thích. + Phù hợp với gia đình đông người, thích rộng rãi, thoáng đãng. + Ở, cho thuê, làm văn phòng, vv. Đều đẹp. + Gần Trường mầm non, cấp 1, 2, cấp 3 Quang Trung, tiện ích bạt ngàn. + Vài phút đến KĐT Văn Phú, KĐT Văn Quán, Bệnh viện Đa Khoa Hà Đông, chợ Hà Đông, phố cổ Hà Đông nhiều món ăn ngon,... + Gần ga đường sắt Cát Linh Hà Đông, tiện đi vào trung tâm Hà Nội. + Sổ đỏ đẹp, sang tên ngay. + Giá bán: 5,38 tỷ có thương lượng với khách thiện chí mua. + Lh: Mr. Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

091 533 ****

Vị trí bản đồ

5,38 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
59,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Dương Hùng Đĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư phố Ngô Thì Nhậm, 90m2, thoáng sáng, trung tâm, Hà Đông, 5,38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.