Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC KĐT Xa La, 3,67 tỷ, 63m2, 2PN, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại khu đô thị mới Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 63m2, 2PN, 2WC, và nội thất đầy đủ, căn hộ này chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công Tây Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió mát. Giá chỉ 3,67 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. Căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn là một khoản đầu tư tuyệt vời cho tương lai. - Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức. + Winmart Xa La Hà Đông. + Trường tiểu học Marie Curie II. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Phương Anh Đức 0975253890

Xem thêm

Liên hệ:

097 525 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,67 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
58,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Phuong Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC KĐT Xa La, 3,67 tỷ, 63m2, 2PN, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.