Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 97m2 tại Văn Phú Victoria, Lê Trọng Tấn, Phú La, Hà Đông, 57 triệu VND/m2

Ngày đăng: 22/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Văn Phú Victoria, Lê Trọng Tấn, Phú La, Hà Đông, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với 3PN + 2WC/PT + bếp. Diện tích 97m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo sự tiện nghi cho cư dân. Căn hộ hướng Nam, ban công Bắc, phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe. Pháp lý đầy đủ, an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như: Đường sắt trên cao Cát Linh, Mê Linh Plaza, Trường cấp 2, 3 Ban Mai, cấp 2, 3 Marie Curie. Đường Phúc La Hà Đông, bến xe Yên Nghĩa đi các tỉnh thành. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0965282319 Ms Nghị.

Xem thêm

Liên hệ:

096 528 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,53 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
57,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Văn Phú Victoria, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TN

Trịnh Thị Nghị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 97m2 tại Văn Phú Victoria, Lê Trọng Tấn, Phú La, Hà Đông, 57 triệu VND/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.