Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2VS, 68,35m2 tại KĐT Thanh Hà, giá chỉ 2,88 tỷ VND

Ngày đăng: 17/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư đẹp mê ly tại Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ này có 2PN, 2VS, diện tích 68,35m2, nội thất full xịn sò. Vừa bước vào đã thấy không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, rất hợp cho việc chill và làm việc tại nhà. Căn hộ này có giá 2,88 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai cần một nơi an cư chất lượng. Nội thất đầy đủ với những món đồ như tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, và sofa cực chất. Cuộc sống tại đây sẽ cực kỳ tiện nghi với không khí trong lành, không gian xanh mát, và nhiều tiện ích xung quanh. Khu vực xung quanh: + Công viên Sasuke Thanh Hà + Trường tiểu học Mậu Lương Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Thanh Hà Mường Thanh do Tập đoàn Mường Thanh đầu tư, quy mô lên đến 416 ha, bao gồm 16 ha đất chung cư và nhiều tiện ích như khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, khu thể thao với sân tennis, cầu lông, bể bơi. Không gian sống hoàn hảo cho những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Ms. Thanh 0962152527

Xem thêm

Liên hệ:

096 215 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
68.35 m²
42,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0962152527

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2VS, 68,35m2 tại KĐT Thanh Hà, giá chỉ 2,88 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.