Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng 3 nguyên bản 76,71m2 tại khu đô thị Thanh Hà - Hà Đông

Ngày đăng: 22/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ HH02 - 2C KĐT Thanh Hà. Vị trí: Căn hộ thuộc tầng 3 của tòa nhà 16 tầng. Diện tích căn hộ: 76,71m2. Thiết kế căn hộ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công hướng thoáng mát. Nội thất căn hộ chỉ có điều hòa, quạt trần, khách mua về tự thiết kế nội thất theo sở thích. Nội khu yên tĩnh, dân trí cao, thang máy hoạt động tốt, gần chợ, công viên, hồ điều hòa, siêu thị, các dịch vụ ăn uống làm đẹp đáp ứng đầy đủ cho cư dân. Phí dịch vụ siêu rẻ: + 50k xe máy. + 500k ô tô. + 200k phí vệ sinh. An ninh đảm bảo 24/7. Giá bán 2 tỷ7xx. Ngân hàng hỗ trợ vay 95% giá trị gốc căn hộ(vay 25 năm). Liên hệ xem nhà: 0974652795 Hỗ trợ mọi thủ tục mua bán nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 465 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

2 PN, 2 WC
76.71 m²
36,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng 3 nguyên bản 76,71m2 tại khu đô thị Thanh Hà - Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.