Tin đăng đã hết hạn.

SDU 143 Trần Phú - 70.4m2 2PN 2VS - full nội thất - sổ đỏ - nhà đẹp sẵn ở

Ngày đăng: 16/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 70.4m² tim tường | 64.9m² thông thủy (theo sổ). Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Hướng cửa: Tây Nam | ban công: Đông Bắc. View: Thoáng. Nội thất: Full sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, giường tủ (mang đi đồ điện tử). Ưu điểm: Nhà đẹp, sẵn ở. Nhược điểm: Giá cao, tầng cao. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 4.15 tỷ (không bao sang tên). LH xem nhà: 0824666768

Xem thêm

Liên hệ:

082 466 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
70.4 m²
58,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư SDU - 143 Trần Phú, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MQ

Mai Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SDU 143 Trần Phú - 70.4m2 2PN 2VS - full nội thất - sổ đỏ - nhà đẹp sẵn ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.