Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lại căn chung cư The Vesta Hà Đông (không hỗ trợ vay ngân hàng)

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Đối diện trường Đại học Đại Nam, nhiều trường cao đẳng & THPT. Chỉ 5 phút bệnh viện Nhi cơ sở 2, gần viện 103, BV đa khoa Hà Đông. Ga tàu điện Cát Linh Yên Nghĩa. Tiện ích nội khu đầy đủ: Trường mầm non, sân bóng, phòng gym, yoga, bể bơi 4 mùa, khu vui chơi trẻ em, siêu thị, phòng khám.

Xem thêm

Liên hệ:

098 219 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 1 WC
48.5 m²
45,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Vesta, P. Xốm, P. Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0982198632

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lại căn chung cư The Vesta Hà Đông (không hỗ trợ vay ngân hàng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.