Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ HPC view đẹp 3PN, 2WC, 123m2 tại HPC Landmark 105, 7,3 tỉ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Khám phá căn hộ chung cư HPC Landmark 105 siêu chất, tọa lạc ở đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 123m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế thoáng đãng, mang lại không gian sống lý tưởng. - Giá: 7,1 tỷ VND. - View đẹp, tầng cao. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe. - Thiết kế hiện đại với vườn treo và phòng gia nhân. - Đầy đủ tiện nghi, không gian sống đẳng cấp. Địa điểm tiện ích xung quanh. - Siêu thị Đức Thành. - Công viên An Hưng, Công viên Thiên Văn Học. - Trường Tiểu Học Kim Đồng, Trường Mầm Non Tuổi Thần Tiên, Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS). - Trường Mầm non - Đại học gần toà... Liên hệ xem 0964356921Hương).

Xem thêm

Liên hệ:

096 435 ****

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
57,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐH

Đỗ Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ HPC view đẹp 3PN, 2WC, 123m2 tại HPC Landmark 105, 7,3 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.