Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Anland LakeView, 6,4 tỷ, 82m2, 3PN, 2WC sát Aeon mall Hà Đông

Ngày đăng: 16/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư Anland LakeView tọa lạc tại Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 82m2, 3PN, 2WC. Nội thất đầy đủ với các món đồ như sofa, tủ lạnh, máy giặt, giúp tiết kiệm thời gian sắm sửa. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Giá chỉ 6,4 tỷ VND cho một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Mọi thứ đều được thiết kế thông minh, tối ưu hóa ánh sáng và gió, tạo cảm giác thoải mái nhất cho cư dân. + Nội thất: full đồ, sẵn sàng vào ở ngay. + Không gian sống hiện đại, thoáng đãng. + Tiện ích nội khu: Clubhouse, bể bơi trong nhà và ngoài trời. + Khuôn viên xanh, gần hồ điều hòa Bách Hợp Thủy. Giới thiệu thêm về dự án Dự án Anland LakeView được đầu tư bởi Nam Cường, gồm 4 block cao tầng với tổng diện tích mặt sàn lên đến 82.369m2. Dự án nằm trong khu đô thị Dương Nội, chỉ cách AEON Mall Hà Đông 100m, gần các trường học quốc tế và công viên thiên văn học. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0979488536 hoặc liên hệ với Dương Xuân Hiển.

Xem thêm

Liên hệ:

097 948 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
78,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Anland Complex, Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HX

Hiển Dương Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Anland LakeView, 6,4 tỷ, 82m2, 3PN, 2WC sát Aeon mall Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.