Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Westa, 2,99 tỷ, 51m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại toà nhà cao cấp Westa, Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho các gia đình trẻ. Vị trí thuận lợi, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, căn hộ này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm sự thoải mái và tiện ích. - Diện tích: 51m2 + - Giá: 2,99 tỷ VND + - Số phòng ngủ: 2PN + - Số phòng tắm: 1WC + - Hướng cửa chính: Đông Nam + - Hướng ban công: Tây Bắc + Điểm nổi bật: Căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống với ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Các tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng gym, và khu vui chơi trẻ em sẽ đáp ứng nhu cầu giải trí và thư giãn của cư dân. Không gian xanh xung quanh tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên, mang lại cuộc sống bình yên. Gần các tiện ích: Căn hộ gần bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức và bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác. Các siêu thị như Winmart+ và Co.opmart Hà Nội cũng chỉ cách vài phút đi bộ. Trường mầm non Thần Đồng và trường phổ thông Olympia nằm trong khu vực lân cận, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ và lịch hẹn xem nhà, vui lòng liên hệ Tạ Thanh Bình qua số điện thoại 0948671382

Xem thêm

Liên hệ:

094 867 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
58,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Westa Hà Đông, Đ. Trần Phú, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TB

Tạ Thanh Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Westa, 2,99 tỷ, 51m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.