Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại New Skyline, đường Nguyễn Khuyến, 8,6 tỷ, 98m2, giá cực chất hot

Ngày đăng: 15/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại dự án New Skyline tọa lạc ở đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ diện tích 98m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang đến không gian sống thoáng đãng, tiện nghi. - Giá bán: 8,6 tỷ. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp âm, tủ quần áo. - Tiện ích nổi bật: Khu thể thao, bể bơi, sân chơi trẻ em, không gian vườn treo, 2 tầng hầm đỗ xe. Điểm cộng: Căn hộ sở hữu pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho người mua. Thiết kế hiện đại, sang trọng với không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Co. Opmart Hà Nội, Fujimart Trần Phú, Winmart +. - Công viên Hồ Trung Văn. - Bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện Bỏng Quốc gia Lê Hữu Trác. - Trường mầm non Thần Đồng, trường THCS&THPT Lương Thế Vinh - Cơ sở Tân Triều. Thông tin dự án: - Dự án: New Skyline, được đầu tư bởi Tổng công ty Đầu tư Phát triển Nhà và Đô thị (HUD). - Vị trí: Khu đô thị Văn Quán - Hà Đông, cạnh hồ Văn Quán, gần các tuyến đường Nguyễn Trãi, 19/5, Nguyễn Khuyến. - Thiết kế: Tổ hợp gồm 2 tòa tháp cao 36 tầng, 380 căn hộ từ 2 - 3 phòng ngủ, nhiều căn hộ thông tầng và penthouse với sân vườn lớn. Tầng 1 - 3 là siêu thị, tầng 4 - 6 là văn phòng cho thuê, tầng 7 trở lên là khu căn hộ. - Tiện ích: Khu thể thao và sinh hoạt cộng đồng tại tầng 15, bể bơi, sân chơi trẻ em, 2 tầng hầm đỗ xe, hệ thống kỹ thuật cao cấp, không gian vườn treo. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0963991488 Trịnh Thị Nguyệt.

Xem thêm

Liên hệ:

096 399 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
87,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
New Skyline, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TN

Trịnh Thị Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại New Skyline, đường Nguyễn Khuyến, 8,6 tỷ, 98m2, giá cực chất hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.