Tin đăng đã hết hạn.

Duplex duy nhất hiện tại 172m2 CC Mulberry, 3PN full nội thất. Giá tôi bán 9,9 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ Duplex chung cư tại Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội, sở hữu diện tích 172m2, thích hợp cho gia đình với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Nội thất đầy đủ với các tiện nghi hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 172m2, thiết kế thông minh và hiện đại. + 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình đông người. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở. + Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán 9,9 tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn. Điểm cộng: Căn hộ nằm trong khu đô thị Mỗ Lao, mang lại phong cách sống hiện đại và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh tốt. Khu vực xung quanh: - Siêu thị Vinmart. - Công viên hồ Trung Văn, công viên Phùng Khoang. - Bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an. - Hệ thống giáo dục thực nghiệm Victory, trường phổ thông Olympia, THCS Trung Văn. Chi tiết dự án: Căn hộ nằm trong dự án Mulberry Lane do Tập đoàn CapitaLand Việt Nam đầu tư. Dự án bao gồm 5 tòa tháp với thiết kế thông minh theo tiêu chuẩn Singapore. Các tiện ích nổi bật như bể bơi, gym, phòng tắm hơi, khu dưỡng sinh, sân chơi cầu lông, sân bóng rổ, hệ thống nhà trẻ, siêu thị mini, sân vườn trên cao, khu vực nướng ngoài trời. Để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên 0826876513

Xem thêm

Liên hệ:

082 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
172 m²
57,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐK

Đức Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex duy nhất hiện tại 172m2 CC Mulberry, 3PN full nội thất. Giá tôi bán 9,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.