Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn 113m2 cc season avenue, 3pn full nội thất. giá tôi bán 8,4 tỷ.

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 3PN đẹp tại Seasons Avenue, Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội. Giá chỉ 8,4 tỷ diện tích 113m2, nội thất đầy đủ. Căn hộ thiết kế theo phong cách hiện đại, với hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Pháp lý đầy đủ. + Bể bơi tràn bờ, vườn BBQ, khu nhà kính tổ chức sự kiện. + Hệ thống bậc thang tập thể dục, vườn xanh thẳng đứng, liên kết tiện ích nội khu đẹp và tối ưu. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Đại học Y Dược, bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, bệnh viện Tuệ Tĩnh. + Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội (Cơ sở 2 Vũ Hữu), Trường phổ thông Olympia, THCS Trung Văn. + Siêu thị Mẹ bầu & Em bé Con Cưng Nguyễn Văn Lộc, Winmart+. + Công viên Hồ Trung Văn, Công viên Phùng Khoang. Giới thiệu tổng quan dự án: + Dự án Seasons Avenue tọa lạc tại Mỗ Lao, Hà Đông, gần Làng Việt Kiều Châu Âu, khu Trung Văn. + Chủ đầu tư: Chủ đầu tư Seasons Avenue. + Thiết kế căn hộ theo bốn mùa, có khu vườn đọc sách theo chủ đề mùa, thiết kế tầng điển hình và chi tiết các căn hộ. + Tiện ích gần các trường đại học, bệnh viện, siêu thị. Liên hệ 0826876513 KIÊN

Xem thêm

Liên hệ:

082 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
74,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Seasons Avenue, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐK

Đức Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn 113m2 cc season avenue, 3pn full nội thất. giá tôi bán 8,4 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.