Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tòa Nam Xa La 2pn + 2vs, 70.4m2, hướng mát, giá quá tốt

Ngày đăng: 12/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ thuộc tòa Nam Xa La, thiết kế hợp lý nhà đã sửa đẹp, khách chỉ cần dọn vào là ở. Diện tích: 70.4m². Hướng cửa: Tây Nam, ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp và phòng khách riêng biệt. Nội thất để lại: Tủ bếp. Sàn gỗ. Trần thạch cao. Điều hòa và các trang thiết bị cơ bản. Giá chào bán: 3.750 tỷ (không bao tên, có thương lượng nhẹ). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh. Liên hệ: Em Trang Xa La 0845994999 để xem nhà và tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

084 599 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
70.4 m²
53,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0845994999

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tòa Nam Xa La 2pn + 2vs, 70.4m2, hướng mát, giá quá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.