Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình chuyển công tác, bán gấp căn hộ 3 ngủ tại HPC Landmark 105, Hà Đông cơ hội an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 12/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chuyển công tác, gia đình cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại chung cư HPC Landmark 105, đường Tố Hữu, Hà Đông. Diện tích căn hộ là 107.2m2 thông thủy, thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp, logia. Căn hộ được thiết kế thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Nội thất được gia đình làm lại cẩn thận, nay để lại toàn bộ cho chủ nhân mới. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng lâu dài chính chủ. Giá bán 6.2x tỷ, có gia lộc cho khách thiện chí chốt nhanh. Liên hệ ngay Tuấn Anh qua số điện thoại 0981571988 để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 157 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

3 PN, 2 WC
107.2 m²
57,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TL

TUẤN LÊ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình chuyển công tác, bán gấp căn hộ 3 ngủ tại HPC Landmark 105, Hà Đông cơ hội an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.