Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 154m2 toà D Mullberry Lane giá 8tỷ350 xem nhà 24/7

Ngày đăng: 06/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn góc 154m2 toà D. Thiết kế 3N + 1 studio. Đã có sổ đỏ. Giá rẻ 8 tỷ 350tr. Liên hệ: 0379789999

Xem thêm

Liên hệ:

037 978 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN, 2 WC
154 m²
54,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Quang Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 154m2 toà D Mullberry Lane giá 8tỷ350 xem nhà 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.