Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 05 trục nhà mẫu The Charm An Hưng - DT 95.7m2 view KĐT Dương Nội - Giá 8,66 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh dự án The Charm An Hưng chính thức chào bán căn hoa hậu tầng trung cực đẹp. Trục căn 05 tòa A (Trục làm nhà mẫu). Diện tích 95.7m2 thông thủy. Giá bán 8.66 tỷ đã bao gồm 10% VAT. Vốn tự có 30% tương đương 2.6 tỷ, 70% còn lại ngân hàng hỗ trợ vay lãi suất 0% trong 12 tháng. Khách hàng thanh toán 70% tiền mặt được nhận chiết khấu thêm 3%. Liên hệ em Thái Sơn để nhận thông tin chi tiết: 0934531939

Xem thêm

Liên hệ:

093 453 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,66 tỷ

3 PN, 2 WC
95.7 m²
90,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Charm An Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 05 trục nhà mẫu The Charm An Hưng - DT 95.7m2 view KĐT Dương Nội - Giá 8,66 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.