Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 3 mặt thoáng khu đô thị Dương Nội, Hà Nội

Ngày đăng: 16/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ cực hiếm 1 tầng chỉ duy nhất 1 căn! Căn 02 tầng cao, tòa CT7D Dương Nội do tập đoàn Nam Cường làm chủ đầu tư. Diện tích rộng 107,2m² thiết kế 3PN, 2WC, 2 ban công. 3 mặt thoáng đón gió trời, ánh sáng tự nhiên suốt ngày. Nhà nội thất cơ bản, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng. Tòa nhà có 25 tầng gồm 2 tầng hầm rộng, sảnh rộng rãi. Đang cho khách thuê 10 triệu/tháng. Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay trong ngày. Giá bán: Chỉ 5, x tỷ thỏa thuận trực tiếp chính chủ. Liên hệ xem nhà 24/7: 0914648538 Đừng bỏ lỡ căn hộ mơ ước tại Dương Nội số lượng có hạn! Inbox ngay hoặc gọi trực tiếp để được hỗ trợ nhanh nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

091 464 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
107.2 m²
52,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Sparks Dương Nội, Đ. Yên Lộ, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LP

Lê Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 3 mặt thoáng khu đô thị Dương Nội, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.